TN1215-12W
Tên sản phẩm: Bàn phòng ăn bàn nhà hàng
Original price was: 2,350,000₫.Current price is: 2,150,000₫.
Bàn phòng ăn bàn nhà hàng TN1215-12W màu vân gỗ
Chất liệu: Mặt bàn MDF melamin, chân thép sơn ép nhiệt vân gỗ rất đẹp và tinh tế
Màu sắc: màu tự nhiên, kem hoặc nâu
Kích thước: 1200*700*H750 mm
Phong cách trẻ trung hiện đại phù hợp cho bàn phòng ăn, bàn nhà hàng, bàn cafe, bàn ăn canteen,
Giá chưa bao gồm VAT 10%
20 in stock
Bàn phòng ăn bàn nhà hàng TN1215-12W
Bàn ăn bàn nhà hàng TN1215-12W màu vân gỗ hiện đại
Mặt bàn MDF melamin màu vân gỗ tự nhiên hoặc sơn màu kem, màu nâu.
Kích thước: 1200*700*H750 mm
Bàn phòng ăn bàn nhà hàng TN1215-12W màu vân gỗ hiện đại và ghế ăn cao cấp CC3003 nhập khẩu
Nếu bạn quan tâm sản phẩm, đừng ngần ngại liên hệ Nội thất Capta. Chúng tôi sẵn sàng phục vụ bạn.
lien he phan sp capta
Reviews
There are no reviews yet.
Be the first to review “TN1215-12W”
Sản phẩm đã xem
Bàn cafe nhựa đúc ngoài trời
TE10001-65S
Chất liệu: Nhựa PP đúc
Kiểu dáng: Mặt tròn, có lỗ thoát nước
Màu sắc: Nhiều màu lựa chọn
Ứng dụng: Sân vườn, ban công, quán cafe (khuyến khích sử dụng nơi có mái che)
Vui lòng cộng VAT khi thanh toán.
Bộ bàn ăn mặt đá phiến 1m4
SD TN1226-14E3 / CC3007
Bộ bàn ăn mặt đá phiến 1m4 chân sắt dành cho 4 người
Chất liệu bàn: Mặt bàn đá phiến dày 12mm, chân và khung sắt sơn tĩnh điện màu đen
Chất liệu ghế: Nệm PVC, chân sắt sơn tĩnh điện đen
Kích thước bàn: 1400*800*H750 mm
Kích thước ghế: 430*570*860 mm